

**OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA**



Kumb. Na. EA.7/96/01/J/47

06 Oktoba, 2017

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma inapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi mbalimbali za **Chuo Kikuu Mzumbe na Wakala wa Vipimo (WMA)** waliofanya usaili kuanzia tarehe **21 – 22 Septemba, 2017** kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa. Katika orodha ya majina haya pia inajumuisha na kujumuisha baadhi ya Wasailiwa waliokuwa kwenye kanzidata (**Database**) kwa kada mbalimbali ambao wamepangiwa vituo vya kazi baada ya nafasi kupatikana.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika **Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma zilizopo Barabara ya Bibi Titi Mohamed, Jengo la Maktaba Kuu ya Taifa, ghorofa ya pili, Masjala ya wazi ndani ya siku saba kutoka tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua ambazo hazijachukuliwa na wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta.**

Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa na vyeti halisi (**Originals**

Certificates) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na Mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira.

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

MAJINA YA WAOMBAJI KAZI WALIOPANGIWA KITUO CHA KAZI

NA	MAMLAKA YA AJIRA	KADA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
1	MKUU WA CHUO, CHUO KIKUU MZUMBE	FOREMAN	1. CHRISTOPHER GERALD GWIMO
		NURSING OFFICER II	1. GRACE PERES
		ASSISTANT MEDICAL OFFICER II	1. DR. FRANK S. MTIMBWA
		COMPUTER WEBMASTER II	1. JOSEPH Z KIPHIZI
		RECORDS MANAGEMENT ASSISTANT II	1. MWAMVITA K. MRISHO 2. MTEULE MWAKYUSA
		DRIVER II	1. KUSIRIE MAKERE 2. ALLY SHAABAN KIONE 3. JOHN A. MDUYA 4. AGGREY GODFREY MLACHA 5. INNOCENT GERSON MRINGO
2	MTENDAJI MKUU, WAKALA WA VIPIMO (WMA)	WEIGHTS AND MEASURES OFFICER I	1. YAHAYA RAMADHANI 2. RAMADHANI MAMBA 3. ABUBAKARI KARIM MTAMBO 4. THERESIA ROMAN MASSAWE

			5. ANYITIKE TUMAINI MWASALYANDA 6. CHRISPINUS NOVAT 7. JADI ATHUMANI KIJUMU 8. DENIS BERNARD MTATIRO 9. ZAIDAT GHARIBU 10.ERIC P. SWAI
	MKURUGENZI MKUU, MAMLAKA YA CHAKULA NA DAWA (TFDA)	AFISA USAJILI WA DAWA	1. DIANA MARK NJIU
		AFISA TEHAMA	1. ATHUMANI JUMA ALFANI
		MHUDUMU WA MAABARA YA CHAKULA	1. GERALD NGOMBO JOHN

**KATIBU
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA**