

NAFASI ZA KAZI KUTOKA SEKRETARIETI YA JUMUIYA YA NCHI ZA UKANDA WA MAZIWA MAKUU (ICGLR)

Sekretarieti ya Jumuiya ya Nchi za Ukanda wa Maziwa Makuu (ICGLR) inatangaza nafasi tatu (03) za Ajira zilizopo kwenye Kitengo cha Demokrasia na Utawala Bora. Wananchi wote wenye sifa kutoka Nchi Wanachama wanaweza kuomba nafasi hizo za kazi ambazo ni:-

1. Database Expert
2. Database Technical Assistant
3. Technical Assistant for Certification and Audit

Kwa taarifa zaidi kuhusu Tangazo hili la nafasi kazi ikiwemo njia ya kuwasilisha maombi ya kazi tafadhali tembelea Tovuti ya ICGLR kupitia anwani ifuatayo:-

<https://www.icglr.org/index.php/en/job-opportunities>